Nefndir SÍ starfsárið 2013-14

Skákmótanefnd:

Gunnar Björnsson formaður,  Ríkharður Sveinsson, Vigfús Óðinn Vigfússon, Helgi Árnason, Páll Sigurðsson, Stefán Bergsson, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Steinþór Baldursson og Óskar Long Einarsson, Gunnar Freyr Rúnarsson, Þorsteinn Þorsteinsson, Hermann Aðalsteinsson.
 
Æskulýðsnefnd:

Stefán Bergsson formaður, Erla Hjálmarsdóttir, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Sigurður Arnarson, Páll Sigurðsson, Þorsteinn Stefánsson – auk þess mun formaður biðja um tilnefningar frá taflfélögunum.
 
Landsmótsstjóri:

Ingibjörg Edda Birgisdóttir


Mótsstjórn Íslandsmóts skákfélaga:

Sverrir Örn Björnsson formaður, Áskell Örn Kárason og Helgi Árnason.

Til vara: Pálmi R. Pétursson, Steinþór Baldursson, Óskar Long Einarsson.
 

FIDE fulltrúi:

Gunnar Björnsson

 

Fulltrúi í stjórn Skáksambands Norðurlanda:

Gunnar Björnsson.

Til vara:  Pálmi R. Pétursson

 

Skákstiganefnd:

Ríkharður Sveinsson formaður, Omar Salama og Páll Sigurðsson

 

Skákminjanefnd:

Ríkharður Sveinsson formaður, Pálmi R. Pétursson, Róbert Lagerman, Helgi Ólafsson.

 
Landsliðs- og afreksnefnd:

Frestað til næsta fundar.
 
Kvennaskáknefnd:

Ingibjörg Edda Birgisdóttir formaður, Davíð Ólafsson,  Róbert Lagerman, Lenka Ptacnikova og Andrea M. Gunnarsdóttir
 

Landsbyggðarnefnd:

Hermann Aðalsteinsson formaður, Áskell Örn Kárason, Tómas Veigar Sigurðsson, Sverrir Gestsson, Guðmundur Ingvi Jóhannsson, Sverrir Unnarsson, Hrafn Jökulsson, Sigurður Ægisson, Magnús Matthíasson og Unnar Ingvarsson.

 

Styrkjanefnd:

Gunnar Björnsson formaður, Ásdís Bragadóttir, Pálmi R Pétursson, Óskar Long Einarsson

 

Öðlinganefnd:

Einar S. Einarsson formaður, Finnur Kr. Finnsson, Guðfinnur R. Kjartansson,  Sigurður E. Kristjánsson og Össur Kristinsson

 

Fjárhagsnefnd:

Helgi Árnason formaður, Gunnar Björnsson, Andrea M. Gunnarsdóttir, Steinþór Baldursson, Pálmi R. Pétursson og Ásdís Bragadóttir

 

Laganefnd:

Pálmi R. Pétursson, formaður  Haraldur Baldursson, Bragi Kristjánsson og Ágúst Sindri Karlsson

 

Framtíðarnefnd/Stefnumótun:

Andrea Margrét Gunnarsdóttir formaður.

 

Dómaranefnd:

Omar Salama formaður, Páll Sigurðsson, Ríkharður Sveinsson, Ólafur Ásgrímsson og Róbert Lagerman.

 

Mótsnefnd Reykjavíkurskákmótsins:

Gunnar Björnsson, formaður, Pálmi R. Pétursson, Andrea Margrét Gunnarsdóttir, Helgi Árnason, Óskar Long, Róbert Lagerman, Omar Salama, Jón Þorvaldsson, Jón Gunnar Jónsson, Hrafn Jökulsson, Stefán Bergsson, Björn Þorfinnsson, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Birgir Örn Grétarsson, Þorsteinn Þorsteinsson, Steinþór Baldursson.

miđvikudagur 23 apríl 04 2014
Nýjustu fréttir
Schedule and more...
You can now see detailed schedule of all rounds, highlights and side event here. Because of parties...
Women World...
We welcome Women World Champion Hou Yifan to the Reykjavik Open 2012 !The Canadian Grandmaster...
Games and...
Now we have almost all games and tournament tables from all the Reykjavik Open's from year 1964...