Nefndir SÍ starfsárið 2014-15

Skákmótanefnd:

Gunnar Björnsson formaður,  Kjartan Maack, Vigfús Óðinn Vigfússon, Helgi Árnason, Páll Sigurðsson, Stefán Bergsson, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Steinþór Baldursson, Óskar Long Einarsson, Gunnar Freyr Rúnarsson og Þorsteinn Þorsteinsson.

Æskulýðsnefnd:

Stefán Bergsson formaður, Erla Hjálmarsdóttir, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Sigurður Arnarson, Páll Sigurðsson og Björn Ívar Karlsson.


Mótsstjórn Íslandsmóts skákfélaga:

Sverrir Örn Björnsson formaður, Áskell Örn Kárason og Helgi Árnason.

Til vara:  Steinþór Baldursson, Óskar Long Einarsson og Kjartan Maack.
 

FIDE fulltrúi:

Gunnar Björnsson

 

Fulltrúi í stjórn Skáksambands Norðurlanda:

Gunnar Björnsson.

Til vara:  Pálmi R. Pétursson

 

Skákstiganefnd:

Ríkharður Sveinsson formaður, Omar Salama og Páll Sigurðsson

 

Skákminjanefnd:

Stefán Bergsson formaður, Pálmi R. Pétursson, Róbert Lagerman, Helgi Ólafsson og Eiríkur Björnsson.

 
Landsliðs- og afreksnefnd:

Jón Gunnar Jónsson og Pálmi R. Pétursson (formenn), Áskell Örn Kárason, Jóhann Hjartarson og Stefán Bergsson.
 
Kvennaskáknefnd:

Ingibjörg Edda Birgisdóttir formaður, Davíð Ólafsson,  Róbert Lagerman, Lenka Ptacnikova, Andrea M. Gunnarsdóttir, Jóhanna Björg Jóhannsdóttir, Elsa María Kristínardóttir og Sigurlaug R. Friðþjófsdóttir.
 

Landsbyggðarnefnd:

Hermann Aðalsteinsson formaður, Áskell Örn Kárason, Tómas Veigar Sigurðsson, Sverrir Gestsson, Guðmundur Ingvi Jóhannsson, Sverrir Unnarsson, Hrafn Jökulsson, Sigurður Ægisson, Björgvin S. Guðmundsson og Unnar Ingvarsson.

 

Styrkjanefnd:

Gunnar Björnsson formaður, Ásdís Bragadóttir, Pálmi R Pétursson, Óskar Long Einarsson

 

Öðlinganefnd:

Frestað

 

Fjárhagsnefnd:

Steinþór Baldursson formaður, Gunnar Björnsson, Andrea M. Gunnarsdóttir, Róbert Lagerman, Óskar Long Einarsson, Pálmi R. Pétursson og Ásdís Bragadóttir

 

Laganefnd:

Pálmi R. Pétursson, formaður  Haraldur Baldursson, Halldór Brynjar Halldórsson, Tómas Veigar Sigurðarson og Ágúst Sindri Karlsson.

 

Framtíðarnefnd/Stefnumótun:

Gunnar Björnsson formaður, Róbert Lgerman, Óskar Long Einarsson, Stefán Bergsson, Steinþór Baldursson, Björn Ívar Karlsson og Steinþór Baldursson.

 

Dómaranefnd:

Omar Salama formaður, Páll Sigurðsson, Ríkharður Sveinsson, Ólafur Ásgrímsson og Róbert Lagerman.

 

Mótsnefnd Reykjavíkurskákmótsins:

Gunnar Björnsson, formaður, Pálmi R. Pétursson, Andrea Margrét Gunnarsdóttir, Óskar Long, Róbert Lagerman, Omar Salama, Hrafn Jökulsson, Stefán Bergsson, Björn Þorfinnsson, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Steinþór Baldursson, Kjartan Maack, Björn Ívar Karlsson og Ingvar Þór Jóhannesson.


Mótsnefnd EM landsliða

Gunnar Björnsson, formaður, Omar Salama, Helgi Ólafsson, Pálmi R. Pétursson, Steinþór Baldursson, Stefán Bergsson, Björn Þorfinnsson, Róbert Lagerman, Hrafn Jökulsson, Kjartan Maack, Jón Þorvaldsson, Óskar Long Einarsson, Ingvar Þór Jóhannesson, Ingibjörg Edda Birgisdóttir, Andrea Margrét Gunnarsdóttir og Björn Ívar Karlsson.

fimmtudagur 21 ágúst 08 2014
Nýjustu fréttir
Afar vel heppnađ...
Afar vel heppnað alþjóðlegt skákstjóranámskeið...
Fundargerđ...
Fundargerð aðalfundar SÍ frá 10. maí sl. rituð af Róberti...
Dagur Ragnarsson...
Dagur Ragnarsson sigraði á Meistaramóti Skákskóla Íslands...